- Bran***Lewis
- 2026/05/11
PCN packaging
Box Label Chg 28/Jul/2016.pdfDisenyo/Pagtukoy ng PCN
Mult Dev Adv Material Notice 8/Apr/2019.pdf Mult Dev BOM Chgs 10/Jan/2022.pdfPCN Assembly/Pinagmulan
Mult Dev Moulding Chg 28/Jan/2020.pdfHTML Datasheet
VIPER17 Datasheet.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $0.348 | $0.35 |
| 10+ | $0.31 | $3.10 |
| 50+ | $0.292 | $14.60 |
| 100+ | $0.273 | $27.30 |
| 500+ | $0.262 | $131.00 |
| 1200+ | $0.256 | $307.20 |
Mga pagtutukoy ng VIPER17LN Tech
STMicroelectronics - VIPER17LN Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa STMicroelectronics - VIPER17LN
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | STMicroelectronics |
| Boltahe - Supply (Vcc / Vdd) | 8.5V ~ 23.5V |
| Boltahe - Simulan Up | 14 V |
| Boltahe - Breakdown | 800V |
| topology | Flyback |
| Supplier aparato Package | 8-DIP |
| serye | VIPer™ plus |
| Power (Watts) | 10 W |
| Package / Kaso | 8-DIP (0.300", 7.62mm), 7 Leads |
| Package | Tube |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| output Isolation | Isolated |
| operating Temperature | -40°C ~ 150°C (TJ) |
| Salalayan Type | Through Hole |
| Internal Lumipat (s) | Yes |
| Frequency - Paglipat | 60kHz |
| fault Protection | Current Limiting, Over Temperature, Over Voltage |
| tungkulin Cycle | 70% |
| control Tampok | - |
| Base Number Product | VIPER17 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8542.39.0001 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa STMicroelectronics VIPER17LN.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | VIPER16LN | VIPER17LD | VIPER17LDTR | VIPER17HN |
| Manufacturer | STMicroelectronics | STMicroelectronics | STMicroelectronics | STMicroelectronics |
| control Tampok | - | - | - | - |
| Power (Watts) | - | - | - | - |
| fault Protection | - | - | - | - |
| tungkulin Cycle | - | - | - | - |
| topology | - | - | - | - |
| Boltahe - Breakdown | - | - | - | - |
| Internal Lumipat (s) | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Boltahe - Simulan Up | - | - | - | - |
| Boltahe - Supply (Vcc / Vdd) | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Frequency - Paglipat | - | - | - | - |
| output Isolation | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
I -download ang VIPER17LN PDF Datasheets at STMicroelectronics na dokumentasyon para sa VIPER17LN - STMicroelectronics.
VIPER17LSTMicroelectronics
VIPER17STMicroelectronics
VIPER20ASPSTMicroelectronics
VIPER20STMicroelectronics
VIPER17LN-2LF/50STMicroelectronics
VIPER17HSTMicroelectronics
VIPER20ASTMicroelectronicsAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.