- Bran***Lewis
- 2026/05/11
PCN packaging
2.73KHz.pdfHTML Datasheet
VIPER16.pdfDisenyo/Pagtukoy ng PCN
Mult Dev Adv Material Notice 8/Apr/2019.pdf Mult Dev BOM Chgs 10/Jan/2022.pdfPCN Assembly/Pinagmulan
Viper Site Chg 23/Jul/2020.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $1.441 | $1.44 |
| 10+ | $1.33 | $13.30 |
| 30+ | $1.262 | $37.86 |
| 100+ | $1.095 | $109.50 |
| 500+ | $1.064 | $532.00 |
| 1000+ | $1.049 | $1,049.00 |
Mga pagtutukoy ng VIPER16HN Tech
STMicroelectronics - VIPER16HN Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa STMicroelectronics - VIPER16HN
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | STMicroelectronics |
| Boltahe - Supply (Vcc / Vdd) | 11.5V ~ 23.5V |
| Boltahe - Simulan Up | 13 V |
| Boltahe - Breakdown | 800V |
| topology | Buck, Buck-Boost, Flyback |
| Supplier aparato Package | 7-DIP |
| serye | VIPer™ plus |
| Power (Watts) | 10 W |
| Package / Kaso | 8-DIP (0.300', 7.62mm), 7 Leads |
| Package | Tube |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| output Isolation | Either |
| operating Temperature | -40°C ~ 150°C (TJ) |
| Salalayan Type | Through Hole |
| Internal Lumipat (s) | Yes |
| Frequency - Paglipat | 115kHz |
| fault Protection | Current Limiting, Over Temperature |
| tungkulin Cycle | 70% |
| control Tampok | - |
| Base Number Product | VIPER16 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8542.39.0001 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa STMicroelectronics VIPER16HN.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | VIPER16HDTR | VIPER17HN | VIPER16LN | VIPER15HN |
| Manufacturer | STMicroelectronics | STMicroelectronics | STMicroelectronics | STMicroelectronics |
| serye | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Boltahe - Simulan Up | - | - | - | - |
| output Isolation | - | - | - | - |
| Internal Lumipat (s) | - | - | - | - |
| Boltahe - Supply (Vcc / Vdd) | - | - | - | - |
| Power (Watts) | - | - | - | - |
| control Tampok | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| fault Protection | - | - | - | - |
| Boltahe - Breakdown | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Frequency - Paglipat | - | - | - | - |
| tungkulin Cycle | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| topology | - | - | - | - |
I -download ang VIPER16HN PDF Datasheets at STMicroelectronics na dokumentasyon para sa VIPER16HN - STMicroelectronics.
VIPER17STMicroelectronics
VIPER17HSTMicroelectronics
VIPER16HSTMicroelectronics
VIPER16STMicroelectronics
VIPER15LSTMicroelectronics
VIPER16LSTMicroelectronicsAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.