- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
TDA7492.pdfPCN Assembly/Pinagmulan
Mult Dev LeadFrame Supplier Chg 15/Oct/2019.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $112.061 | $112.06 |
| 10+ | $95.082 | $950.82 |
| 30+ | $91.686 | $2,750.58 |
| 100+ | $88.291 | $8,829.10 |
Mga pagtutukoy ng TDA7492 Tech
STMicroelectronics - TDA7492 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa STMicroelectronics - TDA7492
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | STMicroelectronics |
| Boltahe - Supply | 8V ~ 26V |
| uri | Class D |
| Supplier aparato Package | PowerSSO-36 EPU |
| serye | - |
| Package / Kaso | 36-PowerFSOP (0.295", 7.50mm Width) |
| Package | Tube |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Type output | 2-Channel (Stereo) |
| operating Temperature | 0°C ~ 70°C (TA) |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Max Output Power x Channels @ Load | 50W x 2 @ 6Ohm |
| Mga tampok | Depop, Differential Inputs, Mute, Short-Circuit and Thermal Protection, Standby |
| Base Number Product | TDA7492 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 3 (168 Hours) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa STMicroelectronics TDA7492.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | TDA7492P | TDA749213TR | TDA7492P13TR | TDA7492ETR |
| Manufacturer | STMicroelectronics | STMicroelectronics | STMicroelectronics | STMicroelectronics |
| Boltahe - Supply | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| uri | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| serye | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Max Output Power x Channels @ Load | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| Type output | - | Current - Unbuffered | Voltage - Buffered | - |
I -download ang TDA7492 PDF Datasheets at STMicroelectronics na dokumentasyon para sa TDA7492 - STMicroelectronics.
TDA7492MYSSTMicroelectronics
TDA7492MVSTMicroelectronics
TDA7491MVSTMicroelectronics
TDA7491LP3TRSTMicroelectronics
TDA7492ESTMicroelectronics
TDA7492DSTMicroelectronics
TDA7491P13TR-2HFSTMicroelectronicsAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.