- Bran***Lewis
- 2026/05/11
PCN packaging
Material Barrier Bag 17/Dec/2020.pdfDatasheets
TDA7491HV Datasheet.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $2.194 | $2.19 |
| 200+ | $0.849 | $169.80 |
| 500+ | $0.82 | $410.00 |
| 1000+ | $0.805 | $805.00 |
Mga pagtutukoy ng TDA7491HVU13TR Tech
STMicroelectronics - TDA7491HVU13TR Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa STMicroelectronics - TDA7491HVU13TR
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | STMicroelectronics |
| Boltahe - Supply | 5V ~ 18V |
| uri | Class D |
| Supplier aparato Package | PowerSSO-36 EPU |
| serye | - |
| Package / Kaso | 36-PowerFSOP (0.295", 7.50mm Width) |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Type output | 2-Channel (Stereo) |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Max Output Power x Channels @ Load | 20W x 2 @ 8Ohm |
| Mga tampok | - |
| Base Number Product | TDA7491 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 3 (168 Hours) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa STMicroelectronics TDA7491HVU13TR.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | TDA7491HV13TR | TDA7491MV13TR | TDA7491LP13TR | TDA7491P13TR |
| Manufacturer | STMicroelectronics | STMicroelectronics | STMicroelectronics | STMicroelectronics |
| serye | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Max Output Power x Channels @ Load | - | - | - | - |
| Boltahe - Supply | - | - | - | - |
| Type output | - | Current - Unbuffered | Voltage - Buffered | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| uri | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
I -download ang TDA7491HVU13TR PDF Datasheets at STMicroelectronics na dokumentasyon para sa TDA7491HVU13TR - STMicroelectronics.
TDA7491MVSTMicroelectronics
TDA7491LP3TRSTMicroelectronics
TDA7482BOARDSTMicroelectronicsEVAL BOARD FOR TDA7482
TDA7490APSTMicroelectronics
TDA7491P13TR-2HFSTMicroelectronicsAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.