- Bran***Lewis
- 2026/05/11
PCN Assembly/Pinagmulan
2.73KHz.pdfHTML Datasheet
LNBH29.pdfMga pagtutukoy ng LNBH29PTR Tech
STMicroelectronics - LNBH29PTR Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa STMicroelectronics - LNBH29PTR
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | STMicroelectronics |
| Boltahe - Supply | 8V ~ 17.5V |
| Supplier aparato Package | 16-QFN (3x3) |
| serye | - |
| Package / Kaso | 16-VFQFN Exposed Pad |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| operating Temperature | 0°C ~ 85°C |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Current - Supply | 10mA |
| Base Number Product | LNBH29 |
| aplikasyon | Low-Noise Block (LNB) Down-Converter |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8542.39.0001 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa STMicroelectronics LNBH29PTR.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | LNBH29PTR | LNBH29EQTR | LNBH29EPTR | LNBH29QTR |
| Manufacturer | STMicroelectronics | STMicroelectronics | STMicroelectronics | STMicroelectronics |
| operating Temperature | 0°C ~ 85°C | 0°C ~ 85°C | 0°C ~ 85°C | 0°C ~ 85°C |
| Boltahe - Supply | 8V ~ 17.5V | 8V ~ 17.5V | 8V ~ 17.5V | 8V ~ 17.5V |
| Package | Tape & Reel (TR) | Tape & Reel (TR) | Tape & Reel (TR) | Tape & Reel (TR) |
| Supplier aparato Package | 16-QFN (3x3) | 16-QFN (3x3) | 16-QFN (3x3) | 16-QFN (4x4) |
| Current - Supply | 10mA | 10mA | 10mA | 10mA |
| serye | - | - | - | - |
| aplikasyon | Low-Noise Block (LNB) Down-Converter | Low-Noise Block (LNB) Down-Converter | Low-Noise Block (LNB) Down-Converter | Low-Noise Block (LNB) Down-Converter |
| Package / Kaso | 16-VFQFN Exposed Pad | 16-VFQFN Exposed Pad | 16-VFQFN Exposed Pad | 16-VQFN Exposed Pad |
| Salalayan Type | Surface Mount | Surface Mount | Surface Mount | Surface Mount |
| Base Number Product | LNBH29 | LNBH29 | LNBH29 | LNBH29 |
I -download ang LNBH29PTR PDF Datasheets at STMicroelectronics na dokumentasyon para sa LNBH29PTR - STMicroelectronics.
LNBK14ASTMicroelectronics
LNBH25QTR/1LSTMicroelectronics
LNBK11SPSTMicroelectronics
LNBK11ASPSTMicroelectronics
LNBK20D2STMicroelectronics
LNBK20ASTMicroelectronics
LNBK15SPSTMicroelectronicsAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.