- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $2.44 | $2.44 |
| 10+ | $2.137 | $21.37 |
| 30+ | $1.956 | $58.68 |
| 100+ | $1.693 | $169.30 |
| 500+ | $1.609 | $804.50 |
| 1000+ | $1.571 | $1,571.00 |
Mga pagtutukoy ng LNBH25LSPQR Tech
STMicroelectronics - LNBH25LSPQR Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa STMicroelectronics - LNBH25LSPQR
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | STMicroelectronics |
| Boltahe - Output | 13V, 18V |
| Boltahe - Input | 8V ~ 16V |
| Supplier aparato Package | 24-QFN (4x4) |
| serye | - |
| Package / Kaso | 24-VFQFN Exposed Pad |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Package | Tape & Reel (TR) |
| operating Temperature | 0°C ~ 85°C |
| Bilang ng mga Outputs | 1 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Base Number Product | LNBH25 |
| aplikasyon | Converter, Analog and Digital Satellite STB Receivers/SatTV |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8542.39.0001 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa STMicroelectronics LNBH25LSPQR.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | LNBH26LSPQR | LNBH25LPQR | LNBH25SPQR | LNBH25PQR |
| Manufacturer | STMicroelectronics | STMicroelectronics | STMicroelectronics | STMicroelectronics |
| serye | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| aplikasyon | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Boltahe - Output | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Bilang ng mga Outputs | - | - | - | - |
| Boltahe - Input | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
I -download ang LNBH25LSPQR PDF Datasheets at STMicroelectronics na dokumentasyon para sa LNBH25LSPQR - STMicroelectronics.
LNBH25LSTMicroelectronics
LNBH24PPRSTMicroelectronicsIC REG CONV SAT 2OUT POWERSO-36
LNBH25QTR/1LSTMicroelectronics
LNBH24TGSTMicroelectronics
LNBH24DEMOBOARDSTMicroelectronicsDEMO BOARD FOR LNBH24
LNBH25STMicroelectronics
LNBH24TPSSOP36Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.