- Bran***Lewis
- 2026/05/11
PCN obsolescence/ eol
IPG-IPC/14/8410 28/Mar/2014.pdfDatasheets
LNBH24.pdfMga pagtutukoy ng LNBH24TPPR Tech
STMicroelectronics - LNBH24TPPR Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa STMicroelectronics - LNBH24TPPR
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | STMicroelectronics |
| Boltahe - Output | 13.4V, 18.5V |
| Boltahe - Input | 8V ~ 15V |
| Supplier aparato Package | PowerSSO-36 |
| serye | - |
| Package / Kaso | 36-BFSOP (0.295", 7.50mm Width) Exposed Pad |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Package | Tape & Reel (TR) |
| operating Temperature | 0°C ~ 85°C |
| Bilang ng mga Outputs | 2 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Base Number Product | LNBH24 |
| aplikasyon | Converter, Analog and Digital Satellite STB Receivers/SatTV |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 3 (168 Hours) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8542.39.0001 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa STMicroelectronics LNBH24TPPR.
| Katangian ng produkto | ![]() |
|||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | LNBH23TPPR | LNBH24PPR | LNBH24LQTR | LNBH25PQR |
| Manufacturer | STMicroelectronics | STMicroelectronics | STMicroelectronics | STMicroelectronics |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| aplikasyon | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Bilang ng mga Outputs | - | - | - | - |
| Boltahe - Input | - | - | - | - |
| Boltahe - Output | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| serye | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
I -download ang LNBH24TPPR PDF Datasheets at STMicroelectronics na dokumentasyon para sa LNBH24TPPR - STMicroelectronics.
LNBH25QTR/1LSTMicroelectronics
LNBH24STMicroelectronics
LNBH25LSTMicroelectronics
LNBH24DEMOBOARDSTMicroelectronicsDEMO BOARD FOR LNBH24
LNBH24TGSTMicroelectronics
LNBH25STMicroelectronics
LNBH24PPRSTMicroelectronicsIC REG CONV SAT 2OUT POWERSO-36
LNBH23TSTMicroelectronics
LNBH24TPSSOP36Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.