- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
PEAMW12NA Series.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $8.652 | $8.65 |
Mga pagtutukoy ng PEAMW12NA-14-B1 Tech
TT Electronics/Power Partners Inc. - PEAMW12NA-14-B1 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa TT Electronics/Power Partners Inc. - PEAMW12NA-14-B1
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Power Partners / TT Electronics |
| timbang | - |
| Boltahe - Output | 24V |
| Boltahe - Input | 90 ~ 264 VAC |
| Karaniwang numero | 60601-1 |
| Sukat / Dimension | 2.12" L x 1.61" W x 0.94" H (53.8mm x 40.9mm x 23.9mm) |
| serye | PEAMW12NA (12W) |
| Region Ginagamit | North America |
| Power (Watts) | 12 W |
| polariseysyon | Positive Center |
| Package | Bag |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| output Connector | Barrel Plug, 2.1mm I.D. x 5.5mm O.D. x 9.5mm |
| operating Temperature | 0°C ~ 60°C |
| Walang-load ng Power Consumption | 100mW |
| Type input | Fixed Blade |
| input Connector | NEMA 1-15P |
| anyo | Wall Mount (Class II) |
| husay | Level VI |
| Current - Output (Max) | 500mA |
| Haba cord | 70.9" (1.80m) |
| Ahensya ng pag -apruba | CB, CE, cURus, FCC, TUV |
| aplikasyon | Medical |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | RoHS compliant |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8504.40.9510 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa TT Electronics/Power Partners Inc. PEAMW12NA-14-B1.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | PEAMW12NA-13-B1 | PEAMW12NA-10-B1 | PEAMW12NA-12-B1 | PEAMW12I-14-B1 |
| Manufacturer | TT Electronics/Power Partners Inc. | TT Electronics/Power Partners Inc. | TT Electronics/Power Partners Inc. | TT Electronics/Power Partners Inc. |
| anyo | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Ahensya ng pag -apruba | - | - | - | - |
| output Connector | - | - | - | - |
| polariseysyon | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Karaniwang numero | - | - | - | - |
| input Connector | - | - | - | - |
| Boltahe - Input | - | - | - | - |
| Haba cord | - | - | - | - |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
| husay | - | - | - | - |
| Walang-load ng Power Consumption | - | - | - | - |
| Current - Output (Max) | - | - | - | - |
| aplikasyon | - | - | - | - |
| Region Ginagamit | - | - | - | - |
| Type input | - | - | - | Differential |
| timbang | - | - | - | - |
| Boltahe - Output | - | - | - | - |
| Power (Watts) | - | - | - | - |
I -download ang PEAMW12NA-14-B1 PDF Datasheets at TT Electronics/Power Partners Inc. na dokumentasyon para sa PEAMW12NA-14-B1 - TT Electronics/Power Partners Inc..
PEAMW30I-10-B2TT Electronics/Power Partners Inc.AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 5V 20W
PEAMW30I-12-B2TT Electronics/Power Partners Inc.AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 12V 30W
PEAMW30I-14-B2TT Electronics/Power Partners Inc.AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 24V 30W
PEAMW30I-13-B2TT Electronics/Power Partners Inc.AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 15V 30WAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.