- Bran***Lewis
- 2026/05/11
HTML Datasheet
Slim-Mox Series.pdfDatasheets
Slim-Mox Series.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $3.08 | $3.08 |
Mga pagtutukoy ng SM102032502JE Tech
Ohmite - SM102032502JE Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Ohmite - SM102032502JE
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Ohmite |
| pagpapaubaya | ±5% |
| temperatura koepisyent | 50ppm/°C |
| Supplier aparato Package | Radial |
| Sukat / Dimension | 0.580" L x 0.100" W (14.73mm x 2.54mm) |
| serye | Slim-Mox |
| panel Mode | 25 kOhms |
| Power (Watts) | 1W |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Package / Kaso | Radial |
| Package | Bulk |
| operating Temperature | -55°C ~ 110°C |
| Bilang ng mga Terminations | 2 |
| Taas - Makaupo (Max) | 0.340" (8.64mm) |
| Mga tampok | High Voltage, Non-Inductive |
| Pagkabigo Rate | - |
| komposisyon | Thick Film |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8533.21.0090 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Ohmite SM102032502JE.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | SM102032501JE | SM102032503JE | SM102032505JE | SM102032504JE |
| Manufacturer | Ohmite | Ohmite | Ohmite | Ohmite |
| komposisyon | - | - | - | - |
| temperatura koepisyent | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Pagkabigo Rate | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| panel Mode | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| pagpapaubaya | - | - | - | - |
| Bilang ng mga Terminations | - | - | - | - |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
| Taas - Makaupo (Max) | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| Power (Watts) | - | - | - | - |
I -download ang SM102032502JE PDF Datasheets at Ohmite na dokumentasyon para sa SM102032502JE - Ohmite.
SM102032205KEOhmiteSM102032205KE
SM102032504F1EOhmiteRES SLIM MOX
SM102032504FEOhmiteRES 2.5M OHM 1% 1W RADIAL
SM102032492JOhmiteSM102032492J
SM102032006DOhmiteSM102032006D
SM102032806FOhmiteSM102032806F
SM102032505FEOhmiteRES 25M OHM 1% 1W RADIALAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.