- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $624.887 | $624.89 |
Mga pagtutukoy ng 608-3E Tech
Ohmite - 608-3E Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Ohmite - 608-3E
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Ohmite |
| Boltahe Rating - DC | 20 V |
| Boltahe Rating - AC | 300 V |
| pagwawakas Style | Solder Lug |
| serye | 608 |
| Panel ginupit Dimensions | - |
| Package | Bulk |
| Bilang ng Posisyon | 3 |
| Bilang ng mga pole per Deck | 1 |
| Bilang ng mga deck | 1 |
| Salalayan Type | Panel Mount |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| index Paghinto | Fixed |
| Mga tampok | - |
| Lalim Sa likod Panel | 84.10mm |
| Kasalukuyang rating (amps) | 100A (AC/DC) |
| Makipag-ugnay sa Timing | Non-Shorting (BBM) |
| Contact Material | Silver Alloy |
| Makipag-ugnay sa Finish | - |
| Circuit bawat Deck | SP3T |
| Anggulo ng Throw | 40° |
| Type actuator | Flatted (9.53mm Dia) |
| Haba actuator | 52.39mm |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | Not Applicable |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8536.50.9025 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Ohmite 608-3E.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | 608-3T3E | 608-3T2E | 608-5T3E | 608-4T3E |
| Manufacturer | Ohmite | Ohmite | Ohmite | Ohmite |
| Anggulo ng Throw | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Type actuator | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Finish | - | - | - | - |
| Boltahe Rating - DC | - | - | - | - |
| Bilang ng Posisyon | - | - | - | - |
| Lalim Sa likod Panel | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| index Paghinto | - | - | - | - |
| Kasalukuyang rating (amps) | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Timing | - | - | - | - |
| pagwawakas Style | - | - | - | - |
| Bilang ng mga deck | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Circuit bawat Deck | - | - | - | - |
| Haba actuator | - | - | - | - |
| Panel ginupit Dimensions | - | - | - | - |
| Bilang ng mga pole per Deck | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| Contact Material | - | - | - | - |
| Boltahe Rating - AC | - | - | - | - |
I -download ang 608-3E PDF Datasheets at Ohmite na dokumentasyon para sa 608-3E - Ohmite.
608-3T2EOhmiteSWITCH ROTARY 3POS 100A 300V
608-3OhmiteSWITCH ROTARY 3POS 100A 300V
608-5T3OhmiteSWITCH ROTARY 5POS 100A 300V
608-4T2EOhmiteSWITCH ROTARY 4POS 100A 300V
608-5T3EOhmiteSWITCH ROTARY 5POS 100A 300V
608-5EOhmiteSWITCH ROTARY 5POS 100A 300V
608-4OhmiteSWITCH ROTARY 4POS 100A 300V
608-5T2OhmiteSWITCH ROTARY 5POS 100A 300V
608-4T3OhmiteSWITCH ROTARY 4POS 100A 300V
608-4EOhmiteSWITCH ROTARY 4POS 100A 300V
608-3T2OhmiteSWITCH ROTARY 3POS 100A 300V
608-5T2EOhmiteSWITCH ROTARY 5POS 100A 300V
608-3T3OhmiteSWITCH ROTARY 3POS 100A 300V
608-4T3EOhmiteSWITCH ROTARY 4POS 100A 300V
608-5OhmiteSWITCH ROTARY 5POS 100A 300V
608-4T2OhmiteSWITCH ROTARY 4POS 100A 300V
608-3T3EOhmiteSWITCH ROTARY 3POS 100A 300VAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.