- Bran***Lewis
- 2026/05/11
HTML Datasheet
GBU8A - GBU8M.pdfImpormasyon sa Kapaligiran
Micro Commercial CA Prop65.pdf Micro Commercial REACH.pdf Micro Commercial RoHS.pdfDatasheets
GBU8A - GBU8M.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $0.373 | $0.37 |
| 200+ | $0.149 | $29.80 |
| 500+ | $0.144 | $72.00 |
| 1000+ | $0.142 | $142.00 |
Mga pagtutukoy ng GBU8D-BP Tech
Micro Commercial Co - GBU8D-BP Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Micro Commercial Co - GBU8D-BP
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Micro Commercial Components (MCC) |
| Boltahe - Peak Reverse (Max) | 200 V |
| Boltahe - Forward (Vf) (Max) @ Kung | 1 V @ 4 A |
| teknolohiya | Standard |
| Supplier aparato Package | GBU |
| serye | - |
| Package / Kaso | 4-SIP, GBU |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Package | Tube |
| operating Temperature | -55°C ~ 150°C (TJ) |
| Salalayan Type | Through Hole |
| Type diode | Single Phase |
| Current - Reverse pagtagas @ Vr | 5 µA @ 200 V |
| Kasalukuyang - Average rectified (Io) | 8 A |
| Base Number Product | GBU8 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8541.10.0080 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Micro Commercial Co GBU8D-BP.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | GBU8B-BP | GBU8D-E3/51 | GBU8D-M3/51 | GBU8DL-6088E3/45 |
| Manufacturer | Micro Commercial Co | Vishay General Semiconductor - Diodes Division | Vishay General Semiconductor - Diodes Division | Vishay General Semiconductor - Diodes Division |
| Type diode | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Boltahe - Peak Reverse (Max) | - | - | - | - |
| teknolohiya | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Current - Reverse pagtagas @ Vr | - | - | - | - |
| Boltahe - Forward (Vf) (Max) @ Kung | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| serye | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Kasalukuyang - Average rectified (Io) | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
I -download ang GBU8D-BP PDF Datasheets at Micro Commercial Co na dokumentasyon para sa GBU8D-BP - Micro Commercial Co.
GBU8D-E3/72Electro-Films (EFI) / VishayAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.