- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Mga pagtutukoy ng PFA.0B.302.CLLD52 Tech
LEMO - PFA.0B.302.CLLD52 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa LEMO - PFA.0B.302.CLLD52
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | LEMO |
| boltahe Rating | - |
| pagwawakas | Solder Cup |
| shielding | Shielded |
| Shell Sukat, MIL | - |
| Shell Sukat - Insert | 302 |
| shell Material | Brass |
| shell Finish | Chrome |
| serye | 0B |
| Pangunahing materyal | Metal |
| Package | Bulk |
| Oryentasyon | A |
| operating Temperature | -55°C ~ 250°C |
| Bilang ng Posisyon | 2 |
| Salalayan Type | Free Hanging (In-Line); Panel Mount |
| Salalayan Tampok | Front and Rear Side Nut |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Material Flammability Rating | UL94 V-0 |
| Ipasok Materyal | Polyetheretherketone (PEEK) |
| Papasok Proteksyon | IP50 - Dust Protected |
| Mga tampok | Backshell |
| Type pangkabit | Push-Pull |
| Kasalukuyang rating (amps) | 10A |
| Contact Material | Bronze |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal - Isinangkot | 59.0µin (1.50µm) |
| Makipag-ugnay sa Finish - Isinangkot | Gold |
| Type connector | Receptacle, Female Sockets |
| kulay | Silver |
| cable Opening | 0.165" ~ 0.205" (4.20mm ~ 5.20mm) |
| Base Number Product | PFA.0B |
| Backshell Material, Plating | Brass, Chrome |
| aplikasyon | - |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8536.69.4020 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa LEMO PFA.0B.302.CLLD52.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | PFA.1B.307.CLLD52Z | PFA.1B.307.CLLD52 | PFA.2B.305.CLLD92 | PFA.1B.307.CLLD72 |
| Manufacturer | LEMO | LEMO | LEMO | LEMO |
| Bilang ng Posisyon | - | - | - | - |
| Backshell Material, Plating | - | - | - | - |
| boltahe Rating | - | - | - | - |
| Pangunahing materyal | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Makipag-ugnay sa Finish - Isinangkot | - | - | - | - |
| Salalayan Tampok | - | - | - | - |
| Shell Sukat, MIL | - | - | - | - |
| Oryentasyon | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| Type connector | - | - | - | - |
| pagwawakas | - | - | - | - |
| shell Material | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Papasok Proteksyon | - | - | - | - |
| Shell Sukat - Insert | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal - Isinangkot | - | - | - | - |
| kulay | - | - | - | - |
| Material Flammability Rating | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| serye | - | - | - | - |
| Ipasok Materyal | - | - | - | - |
| Contact Material | - | - | - | - |
| shielding | - | - | - | - |
| cable Opening | - | - | - | - |
| shell Finish | - | - | - | - |
| Type pangkabit | - | - | - | - |
| aplikasyon | - | - | - | - |
| Kasalukuyang rating (amps) | - | - | - | - |
I -download ang PFA.0B.302.CLLD52 PDF Datasheets at LEMO na dokumentasyon para sa PFA.0B.302.CLLD52 - LEMO.
PFA.1B.306.CYZZLEMOCONN RCPT HSG F 6P INLINE PNL MT
PFA.1B.302.CYPD42ZLEMOCircular Plastic Push-Pull
PFA.1B.308.CYMD72LEMOCONN RCPT FMALE 8POS GOLD CRIMP
PFA.1B.307.CLLD52ZLEMOCONN RCPT FMALE 7P GOLD SLDR CUP
PFA.1B.307.CLLD52LEMOCONN RCPT FMALE 7P GOLD SLDR CUP
PFA.0S.650.CTLC32LEMOCONN PNL MNT RCPT
PFA.1B.307.CYMD72ZLEMOCONN RCPT FMALE 7POS GOLD CRIMP
PFA.2B.302.CYMD99LEMOLBR KEYG 2C CHR 9.9MM D
PFA.2B.302.CYMD92LEMOCONN RCPT FMALE 2POS GOLD CRIMP
PFA.2B.200.CZZLEMOCONN INSERT SHELL INLINE PNL MNT
PFA.1B.307.CYMD52ZLEMOCONN RCPT FMALE 7POS GOLD CRIMP
PFA.1B.314.CLLD72ZLEMOCONN RCPT FMALE 14P SOLDER CUP
PFA.1B.307.CLLD72LEMOLBR KEYA 7C CHR 7.2MM D
PFA.0S.250.CTLC37LEMOCONN PNL MNT RCPT
PFA.2B.305.CLLD92LEMOLBR KEYA 5C CHR 9.2MM D
PFA.2B.306.CYMD92LEMOCircular Plastic Push-Pull
PFA.2B.305.CYMD72LEMOLBR KEYA 5C CHR 7.2MM D
PFA.1B.314.CLLD62ZLEMOCONN RCPT FMALE 14P SOLDER CUPAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.