- Bran***Lewis
- 2026/05/11
PCN obsolescence/ eol
Mult Dev EOL 5/Mar/2021.pdfDatasheets
SMD Ferrite Inductors & Beads Catalog.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $0.064 | $0.06 |
| 200+ | $0.025 | $5.00 |
| 500+ | $0.025 | $12.50 |
| 1000+ | $0.024 | $24.00 |
Mga pagtutukoy ng Z0402C121FPMST Tech
KEMET - Z0402C121FPMST Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa KEMET - Z0402C121FPMST
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | KEMET |
| Sukat / Dimension | 0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm) |
| serye | Z-PMS |
| Ratings | - |
| Package / Kaso | 0402 (1005 Metric) |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| operating Temperature | -55°C ~ 125°C |
| Bilang ng mga linya | 1 |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Impedance @ Frequency | 120 Ohms @ 100 MHz |
| Taas (Max) | 0.022" (0.55mm) |
| Uri ng Filter | Power Line |
| DC pagtutol (DCR) (Max) | - |
| Card Kapal (mm) | - |
| Base Number Product | Z0402C |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8548.00.0000 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa KEMET Z0402C121FPMST.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | Z0402C121BPMST | Z0402C121APMST | Z0402C121ESMST | Z0402C121CSMST |
| Manufacturer | KEMET | KEMET | KEMET | KEMET |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
| DC pagtutol (DCR) (Max) | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Card Kapal (mm) | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Bilang ng mga linya | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Ratings | - | - | - | - |
| Uri ng Filter | - | - | - | - |
| Taas (Max) | - | - | - | - |
| Impedance @ Frequency | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
I -download ang Z0402C121FPMST PDF Datasheets at KEMET na dokumentasyon para sa Z0402C121FPMST - KEMET.
Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.