- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
MLCCs 10-200 VDC.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $2.80 | $2.80 |
Mga pagtutukoy ng 100S43X476MV4E Tech
Johanson Dielectrics, Inc. - 100S43X476MV4E Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Johanson Dielectrics, Inc. - 100S43X476MV4E
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Johanson Dielectrics, Inc. |
| Boltahe - Rated | 10V |
| pagpapaubaya | ±20% |
| Kapal (Max) | 0.085" (2.16mm) |
| temperatura koepisyent | X5R |
| Sukat / Dimension | 0.175" L x 0.125" W (4.45mm x 3.17mm) |
| serye | - |
| Ratings | - |
| Package / Kaso | 1812 (4532 Metric) |
| operating Temperature | -55°C ~ 85°C |
| Salalayan Type | Surface Mount, MLCC |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Lead Style | - |
| Lead Spacing | - |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| Taas - Makaupo (Max) | - |
| Mga tampok | - |
| Pagkabigo Rate | - |
| Detalyadong Paglalarawan | 47µF ±20% 10V Ceramic Capacitor X5R 1812 (4532 Metric) |
| kapasidad | 47µF |
| aplikasyon | General Purpose |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Lead libreng / RoHS compliant |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Johanson Dielectrics, Inc. 100S43X476MV4E.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | 100S43X476MV4E | 100S41Y226ZV4E | 100RX30470M18X31.5 | 100RX304.7MT78X11.5 |
| Manufacturer | Johanson Dielectrics, Inc. | Johanson Dielectrics, Inc. | Rubycon | Rubycon |
| aplikasyon | General Purpose | SMPS Filtering | Automotive | Automotive |
| Ratings | - | - | AEC-Q200 | AEC-Q200 |
| Lead Spacing | - | - | 0.295' (7.50mm) | 0.138' (3.50mm) |
| Salalayan Type | Surface Mount, MLCC | Surface Mount, MLCC | Through Hole | Through Hole |
| Mga tampok | - | - | - | - |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) | 1 (Unlimited) | - | - |
| Boltahe - Rated | 10V | 10V | 100 V | 100 V |
| Kapal (Max) | 0.085" (2.16mm) | 0.110" (2.80mm) | - | - |
| pagpapaubaya | ±20% | -20%, +80% | ±20% | ±20% |
| temperatura koepisyent | X5R | Y5V (F) | - | - |
| Sukat / Dimension | 0.175" L x 0.125" W (4.45mm x 3.17mm) | 0.125" L x 0.095" W (3.18mm x 2.41mm) | 0.709' Dia (18.00mm) | 0.315' Dia (8.00mm) |
| operating Temperature | -55°C ~ 85°C | -30°C ~ 85°C | -40°C ~ 130°C | -40°C ~ 130°C |
| kapasidad | 47µF | 22µF | 470 µF | 4.7 µF |
| Lead Style | - | - | - | - |
| Pagkabigo Rate | - | - | - | - |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant | Lead free / RoHS Compliant | - | - |
| Taas - Makaupo (Max) | - | - | 1.319' (33.50mm) | 0.531' (13.50mm) |
| Detalyadong Paglalarawan | 47µF ±20% 10V Ceramic Capacitor X5R 1812 (4532 Metric) | 22µF -20%, +80% 10V Ceramic Capacitor Y5V (F) 1210 (3225 Metric) | - | - |
| Package / Kaso | 1812 (4532 Metric) | 1210 (3225 Metric) | Radial, Can | Radial, Can |
| serye | - | TANCERAM® | RX30 | RX30 |
I -download ang 100S43X476MV4E PDF Datasheets at Johanson Dielectrics, Inc. na dokumentasyon para sa 100S43X476MV4E - Johanson Dielectrics, Inc..
100S03 MOSNIKOAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.