- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $0.745 | $0.75 |
Mga pagtutukoy ng SG-8101CE 50.0333M-TCHPA0 Tech
EPSON - SG-8101CE 50.0333M-TCHPA0 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa EPSON - SG-8101CE 50.0333M-TCHPA0
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Epson |
| Boltahe - Supply | 1.8V ~ 3.3V |
| uri | XO (Standard) |
| Ikalat Spectrum Bandwidth | - |
| Sukat / Dimension | 0.276" L x 0.197" W (7.00mm x 5.00mm) |
| serye | SG-8101 |
| Ratings | - |
| Package / Kaso | 4-SMD, No Lead |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| output | CMOS |
| operating Temperature | -40°C ~ 105°C |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Taas - Makaupo (Max) | 0.055" (1.40mm) |
| tungkulin | Enable/Disable |
| dalas Katatagan | ±20ppm |
| dalas | 50.0333 MHz |
| Current - Supply (Max) | 6.8mA (Typ) |
| Current - Supply (Huwag paganahin ang) (Max) | 3.5mA |
| Base Resonator | Crystal |
| Base Number Product | SG-8101 |
| Absolute Pull Range (APR) | - |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8541.60.0080 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa EPSON SG-8101CE 50.0333M-TCHPA0.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | SG-8101CE 50.0333M-TCHSA0 | SG-8101CE 50.0330M-TCHPA0 | SG-8101CE 50.0300M-TCHPA0 | SG-8101CE 50.0333M-TBGPA0 |
| Manufacturer | EPSON | EPSON | EPSON | EPSON |
| uri | - | - | - | - |
| output | - | - | - | - |
| Ratings | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Base Resonator | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Absolute Pull Range (APR) | - | - | - | - |
| Current - Supply (Huwag paganahin ang) (Max) | - | - | - | - |
| dalas Katatagan | - | - | - | - |
| tungkulin | - | - | - | - |
| dalas | - | - | - | - |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Taas - Makaupo (Max) | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Ikalat Spectrum Bandwidth | - | - | - | - |
| Boltahe - Supply | - | - | - | - |
| Current - Supply (Max) | - | - | - | - |
SG-8101CE 50.0400M-TBGPA0EPSONSG-8101CE 50.0400M-TBGPA0: OSC M
SG-8101CE 50.0333M-TBGPA0EPSONSG-8101CE 50.0333M-TBGPA0: OSC M
SG-8101CE 50.0400M-TBGSA0EPSONSG-8101CE 50.0400M-TBGSA0: OSC M
SG-8101CE 50.0330M-TBGPA0EPSONSG-8101CE 50.0330M-TBGPA0: OSC M
SG-8101CE 50.0367M-TCHSA0EPSONSG-8101CE 50.0367M-TCHSA0: OSC M
SG-8101CE 50.0300M-TBGSA0EPSONSG-8101CE 50.0300M-TBGSA0: OSC M
SG-8101CE 50.0330M-TCHSA0EPSONSG-8101CE 50.0330M-TCHSA0: OSC M
SG-8101CE 50.0367M-TCHPA0EPSONSG-8101CE 50.0367M-TCHPA0: OSC M
SG-8101CE 50.0300M-TCHSA0EPSONSG-8101CE 50.0300M-TCHSA0: OSC M
SG-8101CE 50.0367M-TBGSA0EPSONSG-8101CE 50.0367M-TBGSA0: OSC M
SG-8101CE 50.0300M-TCHPA0EPSONSG-8101CE 50.0300M-TCHPA0: OSC M
SG-8101CE 50.0333M-TBGSA0EPSONSG-8101CE 50.0333M-TBGSA0: OSC M
SG-8101CE 50.0400M-TCHSA0EPSONSG-8101CE 50.0400M-TCHSA0: OSC M
SG-8101CE 50.0333M-TCHSA0EPSONSG-8101CE 50.0333M-TCHSA0: OSC M
SG-8101CE 50.0330M-TCHPA0EPSONSG-8101CE 50.0330M-TCHPA0: OSC M
SG-8101CE 50.0400M-TCHPA0EPSONSG-8101CE 50.0400M-TCHPA0: OSC M
SG-8101CE 50.0367M-TBGPA0EPSONSG-8101CE 50.0367M-TBGPA0: OSC M
SG-8101CE 50.0330M-TBGSA0EPSONSG-8101CE 50.0330M-TBGSA0: OSC MAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.