- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Pcn iba pa
Mult Devs Suspend Operation 08/Jun/2021.pdfHTML Datasheet
FA2016AN Series Datasheet.pdfMga pagtutukoy ng FA2016AN 38.4000MF20G-KB Tech
EPSON - FA2016AN 38.4000MF20G-KB Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa EPSON - FA2016AN 38.4000MF20G-KB
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Epson |
| uri | MHz Crystal |
| Sukat / Dimension | 0.079" L x 0.063" W (2.00mm x 1.60mm) |
| serye | FA2016AN |
| Ratings | - |
| Package / Kaso | 4-SMD, No Lead |
| Package | Bulk |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| operating Mode | Fundamental |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Load kapasidad | 10pF |
| Taas - Makaupo (Max) | 0.020" (0.50mm) |
| dalas tolerance | ±10ppm |
| dalas Katatagan | ±20ppm |
| dalas | 38.4 MHz |
| ESR (Katumbas Series pagtutol) | 60 Ohms |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8541.60.0060 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa EPSON FA2016AN 38.4000MF20G-KB.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | FA2016AN 38.4000MF20G-K3 | FA2016AN 38.4000MF20G-KX | FA2016AN 32.0000MF20X-KB | FA2016AN 38.4000MF10Z-AJB |
| Manufacturer | EPSON | EPSON | EPSON | EPSON |
| dalas | - | - | - | - |
| ESR (Katumbas Series pagtutol) | - | - | - | - |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
| Load kapasidad | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Ratings | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| dalas tolerance | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| dalas Katatagan | - | - | - | - |
| operating Mode | - | - | - | - |
| uri | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Taas - Makaupo (Max) | - | - | - | - |
I -download ang FA2016AN 38.4000MF20G-KB PDF Datasheets at EPSON na dokumentasyon para sa FA2016AN 38.4000MF20G-KB - EPSON.
FA2016AN 38.40M-A0AAQQZ50RG3EPSONTIMING PRODUCT
FA2016AN 38.4000MF20G-K3EPSONCRYSTAL 38.4000MHZ 10PF SMD
FA2016AN 52.0000MF10Z-KBEPSONTIMING PRODUCT
FA2016AN 32.0000MF20X-K3EPSONCRYSTAL 32.0000MHZ 10PF SMD
FA2016AN 40.0000MF10Z-AJ3EPSONCRYSTAL 40.0000MHZ 8PF SMD
FA2016AN 38.40M-A0AAQQZ50RG5EPSONTIMING PRODUCT
FA2016AN 32.0000MF10Y-ACBEPSONCRYSTAL 32.0000MHZ 9PF SMD
FA2016AN 38.4000MF20G-KXEPSONTIMING PRODUCT
FA2016AN 38.4000MF10Z-AJBEPSONCRYSTAL 38.4000MHZ 8PF SMD
FA2016AN 32.0000MF10Z-AJBEPSONTIMING PRODUCT
FA2016AN 32.0000MF20X-WBEPSONCRYSTAL 32.0000MHZ 12PF SMD
FA2016AN 38.4000MF10Z-AJ3EPSONCRYSTAL 38.4000MHZ 8PF SMD
FA2016AN 32.0000MF20X-KBEPSONCRYSTAL 32.0000MHZ 10PF SMD
FA2016AN 50.0000MF10Z-AG3EPSONCRYSTAL 50.0000MHZ 7PF SMD
FA2016AN 32.0000MF10Z-AJ5EPSONTIMING PRODUCT
FA2016AN 38.40M-A0AAQQZ50RG7EPSONTIMING PRODUCT
FA2016AN 48.0000MF10Z-K3EPSONCRYSTAL 48.0000MHZ 10PF SMD
FA2016AN 52.0000MF10Z-K3EPSONCRYSTAL 52.0000MHZ 10PF SMDAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.