- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
HC-49US.pdfHTML Datasheet
Crystal Part Numbering Guide.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $0.975 | $0.98 |
| 200+ | $0.39 | $78.00 |
| 500+ | $0.376 | $188.00 |
| 1000+ | $0.37 | $370.00 |
Mga pagtutukoy ng ECS-245.7-20-4 Tech
ECS Inc. - ECS-245.7-20-4 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa ECS Inc. - ECS-245.7-20-4
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | ECS Inc. International |
| uri | MHz Crystal |
| Sukat / Dimension | 0.447" L x 0.183" W (11.35mm x 4.65mm) |
| serye | HC-49US |
| Ratings | - |
| Package / Kaso | HC-49/US |
| Package | Bulk |
| operating Temperature | -10°C ~ 70°C |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| operating Mode | Fundamental |
| Salalayan Type | Through Hole |
| Load kapasidad | 20pF |
| Taas - Makaupo (Max) | 0.138" (3.50mm) |
| dalas tolerance | ±30ppm |
| dalas Katatagan | ±50ppm |
| dalas | 24.576 MHz |
| ESR (Katumbas Series pagtutol) | 30 Ohms |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | RoHS di-sang-ayon |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8541.60.0060 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa ECS Inc. ECS-245.7-20-4.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | ECS-245.7-20-4X | ECS-245.7-20-46X | ECS-245.7-20-4VX | ECS-245.7-20-4XDN |
| Manufacturer | ECS Inc. | ECS Inc. | ECS Inc. | ECS Inc. |
| Ratings | - | - | - | - |
| dalas Katatagan | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| serye | - | - | - | - |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Load kapasidad | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| dalas | - | - | - | - |
| ESR (Katumbas Series pagtutol) | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| uri | - | - | - | - |
| dalas tolerance | - | - | - | - |
| Taas - Makaupo (Max) | - | - | - | - |
| operating Mode | - | - | - | - |
I -download ang ECS-245.7-20-4 PDF Datasheets at ECS Inc. na dokumentasyon para sa ECS-245.7-20-4 - ECS Inc..
Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.