- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
F340Y2 305VAC.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $2.184 | $2.18 |
Mga pagtutukoy ng F340Y243930MIP2T0 Tech
Vishay Beyschlag/Draloric/BC Components - F340Y243930MIP2T0 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Vishay Beyschlag/Draloric/BC Components - F340Y243930MIP2T0
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Draloric/Vishay |
| Boltahe Rating - DC | 1000V (1kV) |
| Boltahe Rating - AC | 305V |
| pagpapaubaya | ±20% |
| pagwawakas | PC Pins |
| Sukat / Dimension | 1.043" L x 0.610" W (26.50mm x 15.50mm) |
| serye | F340Y2 |
| Ratings | AEC-Q200, Y2 |
| Package / Kaso | Radial |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Package | Bulk |
| operating Temperature | -55°C ~ 105°C |
| Salalayan Type | Through Hole |
| Lead Spacing | 0.886" (22.50mm) |
| Taas - Makaupo (Max) | 1.047" (26.60mm) |
| Mga tampok | 85C/85% Humidity |
| dielectric Material | Polypropylene (PP), Metallized |
| kapasidad | 0.39 µF |
| aplikasyon | Automotive; EMI, RFI Suppression |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8532.25.0020 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Vishay Beyschlag/Draloric/BC Components F340Y243930MIP2T0.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | F340Y243930MIM2T0 | F340Y243930MKP2T0 | F340Y243930KIP2T0 | F340Y243930MKI2B0 |
| Manufacturer | Vishay Beyschlag/Draloric/BC Components | Vishay Beyschlag/Draloric/BC Components | Vishay Beyschlag/Draloric/BC Components | Vishay Beyschlag/Draloric/BC Components |
| kapasidad | - | - | - | - |
| Lead Spacing | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| pagpapaubaya | - | - | - | - |
| dielectric Material | - | - | - | - |
| pagwawakas | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| aplikasyon | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Ratings | - | - | - | - |
| Boltahe Rating - AC | - | - | - | - |
| Boltahe Rating - DC | - | - | - | - |
| Taas - Makaupo (Max) | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
I -download ang F340Y243930MIP2T0 PDF Datasheets at Vishay Beyschlag/Draloric/BC Components na dokumentasyon para sa F340Y243930MIP2T0 - Vishay Beyschlag/Draloric/BC Components.
Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.