- Bran***Lewis
- 2026/05/11
HTML Datasheet
MMKP386 (BFC2386) Series Datasheet.pdfDatasheets
MMKP386 (BFC2386) Series Datasheet.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $20.72 | $20.72 |
Mga pagtutukoy ng BFC238683684 Tech
Vishay Beyschlag/Draloric/BC Components - BFC238683684 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Vishay Beyschlag/Draloric/BC Components - BFC238683684
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Draloric/Vishay |
| Boltahe Rating - DC | 1250V (1.25kV) |
| Boltahe Rating - AC | 425V |
| pagpapaubaya | ±5% |
| pagwawakas | Screw Terminals |
| Sukat / Dimension | 1.732" L x 1.181" W (44.00mm x 30.00mm) |
| serye | MMKP386 |
| Ratings | - |
| Package / Kaso | Rectangular Box |
| Package | Bulk |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| operating Temperature | -50°C ~ 85°C |
| Salalayan Type | Chassis Mount |
| Lead Spacing | 0.894" (22.70mm) |
| Taas - Makaupo (Max) | 1.811" (46.00mm) |
| Mga tampok | Long Life |
| ESR (Katumbas Series pagtutol) | 6 mOhms |
| dielectric Material | Polypropylene (PP), Metallized |
| kapasidad | 0.68 µF |
| aplikasyon | Snubber |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8532.25.0070 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Vishay Beyschlag/Draloric/BC Components BFC238683684.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | BFC238683824 | BFC238683564 | BFC238683184 | BFC238683334 |
| Manufacturer | Vishay Beyschlag/Draloric/BC Components | Vishay Beyschlag/Draloric/BC Components | Vishay Beyschlag/Draloric/BC Components | Vishay Beyschlag/Draloric/BC Components |
| Ratings | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| Boltahe Rating - AC | - | - | - | - |
| pagpapaubaya | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| serye | - | - | - | - |
| Boltahe Rating - DC | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| kapasidad | - | - | - | - |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
| dielectric Material | - | - | - | - |
| pagwawakas | - | - | - | - |
| aplikasyon | - | - | - | - |
| Taas - Makaupo (Max) | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| ESR (Katumbas Series pagtutol) | - | - | - | - |
| Lead Spacing | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
I -download ang BFC238683684 PDF Datasheets at Vishay Beyschlag/Draloric/BC Components na dokumentasyon para sa BFC238683684 - Vishay Beyschlag/Draloric/BC Components.
BFC241601105Vishay Beyschlag/Draloric/BC ComponentsCAP FILM 1.1UF 5% 63VDC RADIAL
BFC238682824Vishay Beyschlag/Draloric/BC ComponentsCAP FILM 0.82UF 1.25KVDC SCREW
BFC238683394Vishay Beyschlag/Draloric/BC ComponentsCAP FILM 0.39UF 5% 1.25KVDC SCRW
BFC241601104Vishay Beyschlag/Draloric/BC ComponentsCAP FILM 0.11UF 5% 63VDC RADIAL
BFC238683564Vishay Beyschlag/Draloric/BC ComponentsCAP FILM 0.56UF 5% 1.25KVDC SCRW
BFC238683334Vishay Beyschlag/Draloric/BC ComponentsCAP FILM 0.33UF 5% 1.25KVDC SCRW
BFC241601504Vishay Beyschlag/Draloric/BC ComponentsCAP FILM 0.15UF 5% 63VDC RADIAL
BFC238683474Vishay Beyschlag/Draloric/BC ComponentsCAP FILM 0.47UF 5% 1.25KVDC SCRW
BFC238683184Vishay Beyschlag/Draloric/BC ComponentsCAP FILM 0.18UF 5% 1.25KVDC SCRW
BFC238683224Vishay Beyschlag/Draloric/BC ComponentsCAP FILM 0.22UF 5% 1.25KVDC SCRW
BFC241601204Vishay Beyschlag/Draloric/BC ComponentsCAP FILM 0.12UF 5% 63VDC RADIAL
BFC241601304Vishay Beyschlag/Draloric/BC ComponentsCAP FILM 0.13UF 5% 63VDC RADIAL
BFC241601604Vishay Beyschlag/Draloric/BC ComponentsCAP FILM 0.16UF 5% 63VDC RADIAL
BFC241601005Vishay Beyschlag/Draloric/BC ComponentsCAP FILM 1UF 5% 63VDC RADIAL
BFC238683824Vishay Beyschlag/Draloric/BC ComponentsCAP FILM 0.82UF 5% 1.25KVDC SCRW
BFC238683274Vishay Beyschlag/Draloric/BC ComponentsCAP FILM 0.27UF 5% 1.25KVDC SCRW
BFC238683154Vishay Beyschlag/Draloric/BC ComponentsCAP FILM 0.15UF 5% 1.25KVDC SCRW
BFC241601004Vishay Beyschlag/Draloric/BC ComponentsCAP FILM 0.1UF 5% 63VDC RADIALAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.