- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Impormasyon sa Kapaligiran
Curtis Industries REACH.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $14.508 | $14.51 |
Mga pagtutukoy ng 562002190 Tech
Curtis Industries - 562002190 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Curtis Industries - 562002190
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Curtis Industries |
| wire gauge | 8-22 AWG |
| boltahe Rating | 600V |
| Top Pagwawakas | Screws |
| Terminal turnilyo Material | Brass |
| Terminal turnilyo Finish | Nickel |
| Terminal Type block | Barrier Block |
| serye | 5600 |
| tarik | 0.563" (14.30mm) |
| Package | Bulk |
| operating Temperature | 150°C |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Bilang ng Wire Entries | 38 |
| Bilang ng mga hilera | 2 |
| Bilang ng Circuits | 19 |
| Salalayan Type | Chassis, Panel |
| Material Flammability Rating | UL94 V-0 |
| Pangasiwaan ng materyal - Insulation | Phenol Formaldehyde (Phenolic) |
| Mga tampok | Flange |
| Kasalukuyang rating (amps) | - |
| kulay | - |
| Bottom Pagwawakas | Closed |
| Type barrier | 2 Wall (Dual) |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8536.90.4000 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Curtis Industries 562002190.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | 562002210 | 562002180 | 562002110 | 562002130 |
| Manufacturer | Curtis Industries | Curtis Industries | Curtis Industries | Curtis Industries |
| Bilang ng Wire Entries | - | - | - | - |
| Pangasiwaan ng materyal - Insulation | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Bilang ng Circuits | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| Terminal turnilyo Material | - | - | - | - |
| Terminal turnilyo Finish | - | - | - | - |
| Bilang ng mga hilera | - | - | - | - |
| boltahe Rating | - | - | - | - |
| Type barrier | - | - | - | - |
| tarik | - | - | - | - |
| Top Pagwawakas | - | - | - | - |
| Bottom Pagwawakas | - | - | - | - |
| Terminal Type block | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Material Flammability Rating | - | - | - | - |
| kulay | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Kasalukuyang rating (amps) | - | - | - | - |
| wire gauge | - | - | - | - |
I -download ang 562002190 PDF Datasheets at Curtis Industries na dokumentasyon para sa 562002190 - Curtis Industries.
562003020Curtis IndustriesCONN BARRIER STRIP 2CIRC 0.563"
562002180Curtis IndustriesCONN BARRIER STRP 18CIRC 0.563"
562002110Curtis IndustriesCONN BARRIER STRP 11CIRC 0.563"
562003040Curtis IndustriesCONN BARRIER STRIP 4CIRC 0.563"
562003050Curtis IndustriesCONN BARRIER STRIP 5CIRC 0.563"
562002130Curtis IndustriesCONN BARRIER STRP 13CIRC 0.563"
562002160Curtis IndustriesCONN BARRIER STRP 16CIRC 0.563"
562002120Curtis IndustriesCONN BARRIER STRP 12CIRC 0.563"
562003030Curtis IndustriesCONN BARRIER STRIP 3CIRC 0.563"
562003060Curtis IndustriesCONN BARRIER STRIP 6CIRC 0.563"
562002140Curtis IndustriesCONN BARRIER STRP 14CIRC 0.563"
562002200Curtis IndustriesCONN BARRIER STRP 20CIRC 0.563"
562002170Curtis IndustriesCONN BARRIER STRP 17CIRC 0.563"
562002150Curtis IndustriesCONN BARRIER STRP 15CIRC 0.563"
562002100Curtis IndustriesCONN BARRIER STRP 10CIRC 0.563"
562003010Curtis IndustriesCONN BARRIER STRIP 1CIRCUIT
562002220Curtis IndustriesCONN BARRIER STRP 22CIRC 0.563"
562002210Curtis IndustriesCONN BARRIER STRP 21CIRC 0.563"Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.