- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Impormasyon sa Kapaligiran
RoHS Filters, Crystals, Oscillators.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $2.56 | $2.56 |
| 200+ | $1.022 | $204.40 |
| 500+ | $0.988 | $494.00 |
| 1000+ | $0.971 | $971.00 |
Mga pagtutukoy ng 353LB3I143T Tech
CTS-Frequency Controls - 353LB3I143T Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa CTS-Frequency Controls - 353LB3I143T
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | CTS Corporation |
| Boltahe - Supply | 3.3V |
| uri | VCXO |
| Sukat / Dimension | 0.197" L x 0.126" W (5.00mm x 3.20mm) |
| serye | 353 |
| Ratings | - |
| Package / Kaso | 6-SMD, No Lead |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| output | HCMOS |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Taas - Makaupo (Max) | 0.055" (1.40mm) |
| tungkulin | Enable/Disable |
| dalas Katatagan | ±50ppm |
| dalas | 14.31818 MHz |
| Current - Supply (Max) | 25mA |
| Current - Supply (Huwag paganahin ang) (Max) | - |
| Base Resonator | Crystal |
| Absolute Pull Range (APR) | - |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8542.39.0001 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa CTS-Frequency Controls 353LB3I143T.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | 353LB3I163T | 353LB3I143R | 353LB3I135T | 353LB3I14CT |
| Manufacturer | CTS-Frequency Controls | CTS-Frequency Controls | CTS-Frequency Controls | CTS-Frequency Controls |
| Current - Supply (Huwag paganahin ang) (Max) | - | - | - | - |
| Taas - Makaupo (Max) | - | - | - | - |
| dalas | - | - | - | - |
| Ratings | - | - | - | - |
| tungkulin | - | - | - | - |
| Base Resonator | - | - | - | - |
| dalas Katatagan | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| output | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Absolute Pull Range (APR) | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| uri | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
| Current - Supply (Max) | - | - | - | - |
| Boltahe - Supply | - | - | - | - |
I -download ang 353LB3I143T PDF Datasheets at CTS-Frequency Controls na dokumentasyon para sa 353LB3I143T - CTS-Frequency Controls.
353LB3I122TCTS-Frequency ControlsXTAL OSC VCXO 12.2880MHZ HCMOS
353LB3I192RCTS-Frequency ControlsXTAL OSC VCXO 19.2000MHZ HCMOS
353LB3I128TCTS-Frequency ControlsXTAL OSC VCXO 12.8000MHZ HCMOS
353LB3I14CTCTS-Frequency ControlsXTAL OSC VCXO 14.3180MHZ HCMOS
353LB3I184TCTS-Frequency ControlsXTAL OSC VCXO 18.4320MHZ HCMOS
353LB3I163TCTS-Frequency ControlsXTAL OSC VCXO 16.3840MHZ HCMOS
353LB3I194RCTS-Frequency ControlsXTAL OSC VCXO 19.4400MHZ HCMOS
353LB3I163RCTS-Frequency ControlsXTAL OSC VCXO 16.3840MHZ HCMOS
353LB3I100TCTS-Frequency ControlsXTAL OSC VCXO 10.0000MHZ HCMOS
353LB3I192TCTS-Frequency ControlsXTAL OSC VCXO 19.2000MHZ HCMOS
353LB3I14CRCTS-Frequency ControlsXTAL OSC VCXO 14.3180MHZ HCMOS
353LB3I135RCTS-Frequency ControlsXTAL OSC VCXO 13.5000MHZ HCMOS
353LB3I100RCTS-Frequency ControlsXTAL OSC VCXO 10.0000MHZ HCMOS
353LB3I135TCTS-Frequency ControlsXTAL OSC VCXO 13.5000MHZ HCMOS
353LB3I143RCTS-Frequency ControlsXTAL OSC VCXO 14.31818MHZ HCMOS
353LB3I128RCTS-Frequency ControlsXTAL OSC VCXO 12.8000MHZ HCMOS
353LB3I184RCTS-Frequency ControlsXTAL OSC VCXO 18.4320MHZ HCMOS
353LB3I122RCTS-Frequency ControlsXTAL OSC VCXO 12.2880MHZ HCMOSAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.