- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $13.997 | $14.00 |
| 200+ | $5.417 | $1,083.40 |
| 500+ | $5.226 | $2,613.00 |
| 1000+ | $5.132 | $5,132.00 |
Mga pagtutukoy ng CD40106BK3 Tech
Harris Corporation - CD40106BK3 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Harris Corporation - CD40106BK3
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Harris Corporation |
| Boltahe - Supply | 3V ~ 18V |
| Supplier aparato Package | 14-CFP |
| serye | - |
| Package / Kaso | 14-CFlatPack |
| Package | Bulk |
| operating Temperature | -55°C ~ 125°C |
| Bilang ng mga Inputs | 1 |
| Bilang ng Circuits | 6 |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Max Propagation Delay @ V, Max CL | 120ns @ 15V, 50pF |
| logic Type | Inverter |
| Antas ng Logic ng Input - Mababa | 0.9V ~ 4V |
| Antas ng Logic ng Input - Mataas | 3.6V ~ 10.8V |
| Mga tampok | Schmitt Trigger |
| Current - namamahinga (Max) | 20 µA |
| Current - Output Mataas, Mababa | 6.8mA, 6.8mA |
| Base Number Product | CD40106 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | RoHS di-sang-ayon |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 3 (168 Hours) |
| Maabot ang katayuan | Vendor Undefined |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8542.39.0001 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Harris Corporation CD40106BK3.
| Katangian ng produkto | ![]() |
|||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | CD40106BF3A | CD40106BEE4 | CD40106BCN | CD40106BNSR |
| Manufacturer | Texas Instruments | Texas Instruments | onsemi | Texas Instruments |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| logic Type | - | - | - | - |
| Boltahe - Supply | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| serye | - | - | - | - |
| Bilang ng Circuits | - | - | - | - |
| Bilang ng mga Inputs | - | - | - | 2 |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Max Propagation Delay @ V, Max CL | - | - | - | - |
| Current - Output Mataas, Mababa | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Antas ng Logic ng Input - Mataas | - | - | - | - |
| Current - namamahinga (Max) | - | - | - | - |
| Antas ng Logic ng Input - Mababa | - | - | - | - |
CD40106BTexas Instruments
CD40106BNSRG4Luminary Micro / Texas InstrumentsIC INVERTER 6CH 6-INP 14SOP
CD40106BF3ATexas InstrumentsMILITARY 6-CH, 3-V TO 18-V INVER
CD40106BFTexas InstrumentsMILITARY 6-CH, 3-V TO 18-V INVER
CD40106BMTG4Texas InstrumentsIC INVERTER GATE HEX 14SOICAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.