- Bran***Lewis
- 2026/05/11
PCN Assembly/Pinagmulan
Mult Dev MFG Transfer 01/JUL/2019.pdfHTML Datasheet
1000 Series Datasheet.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $3.609 | $3.61 |
| 160+ | $1.397 | $223.52 |
| 480+ | $1.348 | $647.04 |
Mga pagtutukoy ng 1101M2S2CQE2 Tech
C&K - 1101M2S2CQE2 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa C&K - 1101M2S2CQE2
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | C&K |
| Boltahe Rating - DC | 28 V |
| Boltahe Rating - AC | 120 V |
| pagwawakas Style | PC Pin |
| Lumipat Travel | 2.16mm |
| Lumipat Function | On-On |
| serye | 1000 |
| Package | Bulk |
| operating Temperature | -30°C ~ 65°C |
| operating Force | - |
| Salalayan Type | Through Hole |
| Mechanical Life | - |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Mga tampok | Black Actuator, Epoxy Sealed Terminals |
| electrical Life | 40,000 Cycles |
| Kasalukuyang rating (amps) | 6A (AC/DC) |
| Makipag-ugnay sa Timing | Not Specified |
| Contact Material | Copper |
| Makipag-ugnay sa Finish | Silver |
| paligid | SPDT |
| Base Number Product | 1101M2S2 |
| Type actuator | Standard |
| actuator Material | Polyamide (PA), Nylon |
| Haba actuator | 3.56mm |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | RoHS di-sang-ayon |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8536.50.9050 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa C&K 1101M2S2CQE2.
| Katangian ng produkto | ![]() |
|||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | 1101M2S2CQI2 | 1101M2S2CGE2 | 1101M2S2CBE2 | 1101M2S2AQE2 |
| Manufacturer | C&K | C&K | C&K | C&K |
| Makipag-ugnay sa Timing | - | - | - | - |
| Lumipat Travel | - | - | - | - |
| electrical Life | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| actuator Material | - | - | - | - |
| Boltahe Rating - DC | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Type actuator | - | - | - | - |
| Mechanical Life | - | - | - | - |
| pagwawakas Style | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Contact Material | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Finish | - | - | - | - |
| Boltahe Rating - AC | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| Kasalukuyang rating (amps) | - | - | - | - |
| operating Force | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Haba actuator | - | - | - | - |
| Lumipat Function | - | - | - | - |
| paligid | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
I -download ang 1101M2S2CQE2 PDF Datasheets at C&K na dokumentasyon para sa 1101M2S2CQE2 - C&K.
1101M2S2CQI2C&KSWITCH SLIDE SPDT 6A 120VAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.