- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
RP230 Series.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $58.30 | $58.30 |
Mga pagtutukoy ng RP230-40-4.7-S Tech
Astrodyne TDI - RP230-40-4.7-S Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Astrodyne TDI - RP230-40-4.7-S
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Astrodyne TDI |
| Boltahe - Rated DC | - |
| Boltahe - Rated AC | 250V |
| pagwawakas Style | Threaded Post (M4) |
| serye | RP230 |
| Package | Box |
| operating Temperature | -25°C ~ 100°C |
| Salalayan Type | Chassis Mount |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| inductance | - |
| Dalas - Operating | 50/60Hz |
| Uri ng Filter | Single Phase |
| kasalukuyan | 40 A |
| configuration | Two Stage |
| Base Number Product | RP230 |
| Ahensya ng pag -apruba | CE, cURus, SEMKO |
| aplikasyon | General Purpose |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8548.00.0000 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Astrodyne TDI RP230-40-4.7-S.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | RP230-40-4.7-C | RP230-40-4.7-W | RP230-40-2.2-S | RP230-40-2.2-W |
| Manufacturer | Astrodyne TDI | Astrodyne TDI | Astrodyne TDI | Astrodyne TDI |
| Ahensya ng pag -apruba | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| aplikasyon | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| kasalukuyan | - | - | - | - |
| Uri ng Filter | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Dalas - Operating | - | - | - | - |
| Boltahe - Rated DC | - | - | - | - |
| Boltahe - Rated AC | - | - | - | - |
| inductance | - | - | - | - |
| pagwawakas Style | - | - | - | - |
| configuration | - | - | - | S/H-ADC |
| serye | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
I -download ang RP230-40-4.7-S PDF Datasheets at Astrodyne TDI na dokumentasyon para sa RP230-40-4.7-S - Astrodyne TDI.
Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.