- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
MP00xx Datasheet.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $16.95 | $16.95 |
Mga pagtutukoy ng MP0033 Tech
Bulgin - MP0033 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Bulgin - MP0033
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Arcolectric (Bulgin) |
| Boltahe Rating - AC | 50 V |
| uri | Standard |
| pagwawakas Style | Screw Terminal |
| Lumipat Function | Off-Mom |
| serye | - |
| Panel ginupit Dimensions | Circular - 19.20mm Dia |
| Package | Tray |
| operating Temperature | -20°C ~ 85°C |
| Salalayan Type | Panel Mount, Front |
| Mechanical Life | - |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Papasok Proteksyon | Environment Sealed |
| Illumination Boltahe (Nominal) | - |
| Illumination Uri, Kulay | - |
| Mga tampok | - |
| electrical Life | - |
| Kasalukuyang rating (amps) | 1A (AC) |
| Color - Actuator / Cap | Silver |
| paligid | SPST-NO |
| Type actuator | Round, Button, Flush |
| actuator Ang pagmarka | No Marking |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8536.50.9031 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Bulgin MP0033.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | MP0031/3 | MP0034/3 | MP0033/2 | MP0037/3 |
| Manufacturer | Bulgin | Bulgin | Bulgin | Bulgin |
| Illumination Uri, Kulay | - | - | - | - |
| uri | - | - | - | - |
| Illumination Boltahe (Nominal) | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Papasok Proteksyon | - | - | - | - |
| Mechanical Life | - | - | - | - |
| Panel ginupit Dimensions | - | - | - | - |
| Boltahe Rating - AC | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| Kasalukuyang rating (amps) | - | - | - | - |
| Lumipat Function | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| electrical Life | - | - | - | - |
| Color - Actuator / Cap | - | - | - | - |
| Type actuator | - | - | - | - |
| paligid | - | - | - | - |
| actuator Ang pagmarka | - | - | - | - |
| pagwawakas Style | - | - | - | - |
I -download ang MP0033 PDF Datasheets at Bulgin na dokumentasyon para sa MP0033 - Bulgin.
Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.