- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
MAX6329,49.pdfGabay sa Numero ng Bahagi
Part Numbering System.pdfPCN obsolescence/ eol
Mult Dev OBS 24/Apr/2018.pdfMga mapagkukunan ng disenyo
4255,4257,42551 EK Schematic.pdfMga pagtutukoy ng MAX6329WPUT+T Tech
Analog Devices Inc./Maxim Integrated - MAX6329WPUT+T Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Analog Devices Inc./Maxim Integrated - MAX6329WPUT+T
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Maxim Integrated |
| Ang Boltahe ng Dropout (Max) | 0.75V @ 150mA |
| Boltahe - Output (Min / Fixed) | 1.23V (1.8V) |
| Boltahe - Output (Max) | 5V |
| Boltahe - Input (Max) | 5.5V |
| Supplier aparato Package | SOT-6 |
| serye | - |
| Mga Tampok ng Proteksyon | Over Temperature, Short Circuit |
| Package / Kaso | SOT-23-6 |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| PSRR | - |
| Type output | Adjustable (Fixed) |
| output Configuration | Positive |
| operating Temperature | 0°C ~ 85°C (TA) |
| Bilang ng Regulators | 1 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Kasalukuyang - Quiescent (Iq) | 50 µA |
| Current - Output | 150mA |
| control Tampok | Enable, Reset |
| Base Number Product | MAX6329 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8542.39.0001 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Analog Devices Inc./Maxim Integrated MAX6329WPUT+T.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | MAX6329WPUT+ | MAX6329WPUT-T | MAX6329VPUT+T | MAX6329WHUT+T |
| Manufacturer | Analog Devices Inc./Maxim Integrated | Analog Devices Inc./Maxim Integrated | Analog Devices Inc./Maxim Integrated | Analog Devices Inc./Maxim Integrated |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Current - Output | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Bilang ng Regulators | - | - | - | - |
| Mga Tampok ng Proteksyon | - | - | - | - |
| Boltahe - Output (Min / Fixed) | - | - | - | - |
| Ang Boltahe ng Dropout (Max) | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| output Configuration | - | - | - | - |
| Type output | - | Current - Unbuffered | Voltage - Buffered | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Boltahe - Input (Max) | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Boltahe - Output (Max) | - | - | - | - |
| Kasalukuyang - Quiescent (Iq) | - | - | - | - |
| PSRR | - | - | - | - |
| control Tampok | - | - | - | - |
I -download ang MAX6329WPUT+T PDF Datasheets at Analog Devices Inc./Maxim Integrated na dokumentasyon para sa MAX6329WPUT+T - Analog Devices Inc./Maxim Integrated.
Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.