- Bran***Lewis
- 2026/05/11
3D Mga Guhit
504187-4070.pdf.pdfMga pagtutukoy ng 5041874070 Tech
Molex - 5041874070 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Molex - 5041874070
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Molex |
| boltahe Rating | - |
| pagwawakas | Solder |
| estilo | Board to Cable/Wire |
| shrouding | Shrouded - 4 Wall |
| serye | Micro-Lock 504187 |
| Row Spacing - Isinangkot | - |
| Pitch - Isinangkot | 0.049' (1.25mm) |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| Pangkalahatang Haba Makipag-ugnay sa | - |
| operating Temperature | - |
| Bilang ng mga hilera | 2 |
| Bilang ng Posisyon Loaded | All |
| Bilang ng Posisyon | 40 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Material Flammability Rating | UL94 V-0 |
| Mated Stacking Heights | 7.95mm |
| Differential Data Transmission | Polyamide (PA), Nylon, Glass Filled |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| insulation Taas | 0.189' (4.80mm) |
| insulation Kulay | Natural |
| Papasok Proteksyon | - |
| Mga tampok | - |
| Type pangkabit | Latch Lock |
| Kasalukuyang rating (amps) | - |
| Uri ng Contact | Male Pin |
| Makipag-ugnay sa Hugis | Square |
| Contact Material | Brass |
| Makipag-ugnay sa Haba - Post | - |
| Makipag-ugnay sa Haba - Isinangkot | - |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal - Post | - |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal - Isinangkot | 39.4µin (1.00µm) |
| Makipag-ugnay sa Finish - Post | Tin |
| Makipag-ugnay sa Finish - Isinangkot | Tin |
| Type connector | Header |
| Base Number Product | 504187 |
| aplikasyon | - |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8536.69.4040 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Molex 5041874070.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | 5041873070 | 5041872470 | 5041873470 | 5041873870 |
| Manufacturer | Molex | Molex | Molex | Molex |
| aplikasyon | - | - | - | - |
| Kasalukuyang rating (amps) | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| insulation Taas | - | - | - | - |
| Differential Data Transmission | - | - | - | - |
| Type pangkabit | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Finish - Post | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal - Post | - | - | - | - |
| Row Spacing - Isinangkot | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Hugis | - | - | - | - |
| Bilang ng Posisyon Loaded | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Bilang ng Posisyon | - | - | - | - |
| Papasok Proteksyon | - | - | - | - |
| Pangkalahatang Haba Makipag-ugnay sa | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Makipag-ugnay sa Haba - Post | - | - | - | - |
| Contact Material | - | - | - | - |
| Uri ng Contact | - | - | - | - |
| pagwawakas | - | - | - | - |
| Bilang ng mga hilera | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Haba - Isinangkot | - | - | - | - |
| insulation Kulay | - | - | - | - |
| Material Flammability Rating | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Finish - Isinangkot | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| Mated Stacking Heights | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| estilo | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal - Isinangkot | - | - | - | - |
| shrouding | - | - | - | - |
| Pitch - Isinangkot | - | - | - | - |
| Type connector | - | - | - | - |
| boltahe Rating | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
I -download ang 5041874070 PDF Datasheets at Molex na dokumentasyon para sa 5041874070 - Molex.
5041873870MolexCONN HEADER SMD 38POS 1.25MM
5041873070MolexCONN HEADER SMD 30POS 1.25MM
5041873670MolexCONN HEADER SMD 36POS 1.25MM
5041872270MolexCONN HEADER SMD 22POS 1.25MM
5041872870MolexCONN HEADER SMD 28POS 1.25MM
5041892270MolexCONN HEADER SMD R/A 22POS 1.25MM
5041891870MolexCONN HEADER SMD R/A 18POS 1.25MMAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.