- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Mga pagtutukoy ng CX10S-ABBBHH-P-A-DK00000 Tech
Advanced Energy - CX10S-ABBBHH-P-A-DK00000 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Advanced Energy - CX10S-ABBBHH-P-A-DK00000
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Advanced Energy |
| Boltahe - Output 6 | 24V |
| Boltahe - Output 5 | 5V |
| Boltahe - Output 4 | 12V |
| Boltahe - Output 3 | 12V |
| Boltahe - Output 2 | 12V |
| Boltahe - Output 1 | 5V |
| Boltahe - Isolation | 4 kV |
| Boltahe - Input | 85 ~ 264 VAC |
| uri | Enclosed |
| Karaniwang numero | 60601-1; 60950-1; 62368-1 |
| Sukat / Dimension | 10.22" L x 6.46" W x 1.60" H (259.5mm x 164.0mm x 40.6mm) |
| serye | COOLX®1000 |
| Power (Watts) | 845W |
| Package | Box |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C |
| Bilang ng mga Outputs | 8 |
| Salalayan Type | Chassis Mount |
| Minimum Load Kinakailangan | No |
| Mga tampok | Adjustable Output, PMBus™, Remote Sense, Standby Output, Universal Input |
| husay | 93% |
| Kasalukuyan - Output 6 | 3 A |
| Kasalukuyan - Output 5 | 6 A |
| Kasalukuyan - Output 4 | 15 A |
| Kasalukuyan - Output 3 | 15 A |
| Kasalukuyan - Output 2 | 15 A |
| Kasalukuyan - Output 1 | 21 A |
| Base Number Product | CX10S |
| Ahensya ng pag -apruba | CSA, EN, IEC, UL |
| aplikasyon | ITE (Commercial), Medical |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Maabot ang katayuan | REACH Affected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8504.40.9540 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Advanced Energy CX10S-ABBBHH-P-A-DK00000.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | CX10S-ABBBHG-P-A-DK00000 | CX10S-ABBBHC-P-A-DK00000 | CX10S-ABBBH0-P-A-DK00000 | CX10S-ABBBHA-P-A-DK00000 |
| Manufacturer | Advanced Energy | Advanced Energy | Advanced Energy | Advanced Energy |
| Boltahe - Output 4 | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Kasalukuyan - Output 5 | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Boltahe - Output 1 | - | - | - | - |
| Boltahe - Isolation | - | - | - | - |
| Power (Watts) | - | - | - | - |
| husay | - | - | - | - |
| Kasalukuyan - Output 3 | - | - | - | - |
| Kasalukuyan - Output 1 | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| uri | - | - | - | - |
| aplikasyon | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Minimum Load Kinakailangan | - | - | - | - |
| Boltahe - Output 6 | - | - | - | - |
| Kasalukuyan - Output 2 | - | - | - | - |
| Bilang ng mga Outputs | - | - | - | - |
| Boltahe - Output 5 | - | - | - | - |
| Boltahe - Output 2 | - | - | - | - |
| Boltahe - Input | - | - | - | - |
| Boltahe - Output 3 | - | - | - | - |
| Ahensya ng pag -apruba | - | - | - | - |
| Karaniwang numero | - | - | - | - |
| Kasalukuyan - Output 6 | - | - | - | - |
| Kasalukuyan - Output 4 | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.