- Bran***Lewis
- 2026/05/11
HTML Datasheet
SR SkyCap® Series.pdfDatasheets
SR SkyCap® Series.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $0.205 | $0.21 |
Mga pagtutukoy ng SR891C104MAATR1 Tech
KYOCERA AVX - SR891C104MAATR1 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa KYOCERA AVX - SR891C104MAATR1
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | AVX (KYOCERA AVX) |
| Boltahe - Rated | 100V |
| pagpapaubaya | ±20% |
| Kapal (Max) | - |
| temperatura koepisyent | X7R |
| Sukat / Dimension | 0.215" L x 0.125" W (5.46mm x 3.18mm) |
| serye | SkyCap® SR |
| Ratings | - |
| Package / Kaso | Radial |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Package | Tape & Reel (TR) |
| operating Temperature | -55°C ~ 125°C |
| Salalayan Type | Through Hole |
| Lead Style | Straight |
| Lead Spacing | 0.200" (5.08mm) |
| Taas - Makaupo (Max) | 0.260" (6.60mm) |
| Mga tampok | - |
| kapasidad | 0.1 µF |
| aplikasyon | General Purpose |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | Not Applicable |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8532.24.0060 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa KYOCERA AVX SR891C104MAATR1.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | SR891C104KAATR1 | SR891C104MARTR1 | SR891C104MARTR2 | SR891C104JARTR1 |
| Manufacturer | KYOCERA AVX | KYOCERA AVX | KYOCERA AVX | KYOCERA AVX |
| Taas - Makaupo (Max) | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Ratings | - | - | - | - |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Lead Spacing | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Kapal (Max) | - | - | - | - |
| temperatura koepisyent | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| kapasidad | - | - | - | - |
| Lead Style | - | - | - | - |
| Boltahe - Rated | - | - | - | - |
| pagpapaubaya | - | - | - | - |
| aplikasyon | - | - | - | - |
I -download ang SR891C104MAATR1 PDF Datasheets at KYOCERA AVX na dokumentasyon para sa SR891C104MAATR1 - KYOCERA AVX.
SR891C153KARTR1AVX CorporationCAP CER 0.015UF 100V X7R RADIAL
SR891C223KARTR1AVX CorporationCAP CER 0.022UF 100V X7R RADIAL
SR891C223KARTR2KYOCERA AVXCAP CER RADIALAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.