- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
87543 Drawing.pdfPCN obsolescence/ eol
Multiple Devices 30/Mar/2017.pdfMga pagtutukoy ng 2-87543-5 Tech
TE Connectivity AMP Connectors - 2-87543-5 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa TE Connectivity AMP Connectors - 2-87543-5
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | TE Connectivity |
| boltahe Rating | - |
| pagwawakas | Solder |
| estilo | Board to Board or Cable |
| shrouding | Unshrouded |
| serye | AMPMODU Mod II |
| Row Spacing - Isinangkot | 0.100" (2.54mm) |
| Pitch - Isinangkot | 0.100" (2.54mm) |
| Package | Tray |
| Pangkalahatang Haba Makipag-ugnay sa | 0.533" (13.55mm) |
| operating Temperature | - |
| Bilang ng mga hilera | 2 |
| Bilang ng Posisyon Loaded | All |
| Bilang ng Posisyon | 50 |
| Salalayan Type | Through Hole |
| Material Flammability Rating | - |
| Mated Stacking Heights | - |
| Differential Data Transmission | Polyamide (PA), Nylon, Glass Filled |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| insulation Taas | 0.090" (2.29mm) |
| insulation Kulay | Black |
| Papasok Proteksyon | - |
| Mga tampok | - |
| Type pangkabit | Push-Pull |
| Kasalukuyang rating (amps) | - |
| Uri ng Contact | Male Pin |
| Makipag-ugnay sa Hugis | - |
| Contact Material | Phosphor Bronze |
| Makipag-ugnay sa Haba - Post | 0.125" (3.18mm) |
| Makipag-ugnay sa Haba - Isinangkot | 0.318" (8.08mm) |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal - Post | 100.0µin (2.54µm) |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal - Isinangkot | 100.0µin (2.54µm) |
| Makipag-ugnay sa Finish - Post | Tin-Lead |
| Makipag-ugnay sa Finish - Isinangkot | Tin-Lead |
| Type connector | Header |
| Base Number Product | 87543 |
| aplikasyon | - |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | RoHS di-sang-ayon |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | Vendor Undefined |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8536.69.4040 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa TE Connectivity AMP Connectors 2-87543-5.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | 2-87587-5 | 2-87587-6 | 2-87587-1 | 2-87587-3 |
| Manufacturer | TE Connectivity AMP Connectors | TE Connectivity AMP Connectors | TE Connectivity AMP Connectors | TE Connectivity AMP Connectors |
| Contact Material | - | - | - | - |
| pagwawakas | - | - | - | - |
| aplikasyon | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| estilo | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal - Post | - | - | - | - |
| boltahe Rating | - | - | - | - |
| Row Spacing - Isinangkot | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Finish - Isinangkot | - | - | - | - |
| Differential Data Transmission | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Finish - Post | - | - | - | - |
| Bilang ng Posisyon | - | - | - | - |
| Material Flammability Rating | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Makipag-ugnay sa Hugis | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Haba - Post | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Haba - Isinangkot | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Pangkalahatang Haba Makipag-ugnay sa | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| Type connector | - | - | - | - |
| Papasok Proteksyon | - | - | - | - |
| Bilang ng Posisyon Loaded | - | - | - | - |
| insulation Taas | - | - | - | - |
| Bilang ng mga hilera | - | - | - | - |
| Kasalukuyang rating (amps) | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Mated Stacking Heights | - | - | - | - |
| shrouding | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal - Isinangkot | - | - | - | - |
| Pitch - Isinangkot | - | - | - | - |
| Type pangkabit | - | - | - | - |
| Uri ng Contact | - | - | - | - |
| insulation Kulay | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
I -download ang 2-87543-5 PDF Datasheets at TE Connectivity AMP Connectors na dokumentasyon para sa 2-87543-5 - TE Connectivity AMP Connectors.
2-87587-7TE Connectivity AMP ConnectorsCONN HEADER VERT 62POS 2.54MM
2-87587-2TE Connectivity AMP ConnectorsCONN HEADER VERT 52POS 2.54MM
2-87587-6TE Connectivity AMP ConnectorsCONN HEADER VERT 60POS 2.54MM
2-87587-5TE Connectivity AMP ConnectorsCONN HEADER VERT 58POS 2.54MM
2-87587-1TE Connectivity AMP ConnectorsCONN HEADER VERT 50POS 2.54MM
2-87522-3TE Connectivity AMP ConnectorsCONN SOCKET 26-30AWG CRIMP GOLD
2-87587-4TE Connectivity AMP ConnectorsCONN HEADER VERT 56POS 2.54MM
2-87587-0TE Connectivity AMP ConnectorsCONN HEADER VERT 48POS 2.54MM
2-87587-3TE Connectivity AMP ConnectorsCONN HEADER VERT 54POS 2.54MM
2-87523-1TE Connectivity AMP ConnectorsCONN SOCKET 20-24AWG CRIMP GOLD
2-87522-2TE Connectivity AMP ConnectorsCONN SOCKET 26-30AWG CRIMP GOLDAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.