- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
AVH Series Datasheet.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $27.32 | $27.32 |
| 200+ | $10.90 | $2,180.00 |
| 500+ | $10.54 | $5,270.00 |
| 1000+ | $10.36 | $10,360.00 |
Mga pagtutukoy ng AVH19LSFP6241604 Tech
TE Connectivity ALCOSWITCH Switches - AVH19LSFP6241604 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa TE Connectivity ALCOSWITCH Switches - AVH19LSFP6241604
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | ALCOSWITCH Switches / TE Connectivity |
| Boltahe Rating - AC | 125 V |
| uri | Anti-Vandal, Illuminated |
| pagwawakas Style | Quick Connect - 0.187" (4.7mm) |
| Lumipat Function | On-On |
| serye | AVH |
| Panel ginupit Dimensions | Circular - 19.10mm Dia |
| Package | Box |
| operating Temperature | -25°C ~ 85°C |
| Salalayan Type | Panel Mount, Front |
| Mechanical Life | 500,000 Cycles |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Papasok Proteksyon | IP67 - Dust Tight, Waterproof |
| Illumination Boltahe (Nominal) | 24 VDC |
| Illumination Uri, Kulay | LED, Green |
| Mga tampok | - |
| electrical Life | 50,000 Cycles |
| Kasalukuyang rating (amps) | 16A (AC) |
| Color - Actuator / Cap | Silver |
| paligid | SPDT |
| Base Number Product | AVH19L |
| Type actuator | Round, Button, Flush |
| actuator Ang pagmarka | Power Symbol |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | Not Applicable |
| Maabot ang katayuan | REACH Affected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8536.50.9035 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa TE Connectivity ALCOSWITCH Switches AVH19LSFP6241604.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | AVH19LSFP6121604 | AVH19LSFPA241604 | AVH19LSFP7241604 | AVH19LSFP3241604 |
| Manufacturer | TE Connectivity ALCOSWITCH Switches | TE Connectivity ALCOSWITCH Switches | TE Connectivity ALCOSWITCH Switches | TE Connectivity ALCOSWITCH Switches |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Papasok Proteksyon | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| actuator Ang pagmarka | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Illumination Uri, Kulay | - | - | - | - |
| Illumination Boltahe (Nominal) | - | - | - | - |
| Boltahe Rating - AC | - | - | - | - |
| paligid | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| pagwawakas Style | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| Type actuator | - | - | - | - |
| uri | - | - | - | - |
| Kasalukuyang rating (amps) | - | - | - | - |
| Panel ginupit Dimensions | - | - | - | - |
| Mechanical Life | - | - | - | - |
| Lumipat Function | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| electrical Life | - | - | - | - |
| Color - Actuator / Cap | - | - | - | - |
I -download ang AVH19LSFP6241604 PDF Datasheets at TE Connectivity ALCOSWITCH Switches na dokumentasyon para sa AVH19LSFP6241604 - TE Connectivity ALCOSWITCH Switches.
AVH19LSFP5242604TE Connectivity ALCOSWITCH SwitchesSWITCH PUSHBUTTON SPDT 26A 125V
AVH19LSFP5121604TE Connectivity ALCOSWITCH SwitchesSWITCH PUSHBUTTON SPDT 16A 125V
AVH19LSFP5241604TE Connectivity ALCOSWITCH SwitchesSWITCH PUSHBUTTON SPDT 16A 125V
AVH19LSFP5122604TE Connectivity ALCOSWITCH SwitchesSWITCH PUSHBUTTON SPDT 26A 125VAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.